ldm - en to vi translation catalogue (49 entries)

en: Out of memory
vi: Không đủ bộ nhớ

en: No configured interface found
vi: Không tìm thấy giao diện đã cấu hình

en: ldm_spawn failed to execute: %s
vi: ldm_spawn không thực hiện được: %s

en: Exiting ldm
vi: Đang thoát khỏi ldm

en: waitid returned an error:
vi: waitid trả lại một lỗi.

en: Unexpected terminated process: pid = %d
vi: Gặp tiến trình bị chấm dứt bất thường: pid = %d

en: Process %d exited with status %d
vi: Tiến trình %d đã thoát với trạng thái %d

en: Process %d killed by signal %d
vi: Tiến trình %d bị tín hiệu %d giết

en: ERROR: no Xsession
vi: LỖI: không có buổi hợp X

note: Get all info for autologin, without greeter
en: Logging in as guest
vi: Đăng nhập như Khách

en: LDM2 running on ip address %s
vi: LDM2 đang chạy ở địa chỉ IP %s

en: Spawning greeter: %s
vi: Đang tạo và thực hiện bộ chào mừng: %s

en: ERROR: get_userid from greeter failed
vi: LỖI: lỗi lấy mã số người dùng (get_userid) từ bộ chào mừng

en: ERROR: get_passwd from greeter failed
vi: LỖI: lỗi lấy mật khẩu (get_passwd) từ bộ chào mừng

en: ERROR: get_host from greeter failed
vi: LỖI: lỗi lấy máy (get_host) từ bộ chào mừng

en: ERROR: get_language from greeter failed
vi: LỖI: lỗi lấy ngôn ngữ (get_language) từ bộ chào mừng

en: ERROR: get_session from greeter failed
vi: LỖI: lỗi lấy buổi hợp (get_session) từ bộ chào mừng

en: ERROR: no username
vi: LỖI: không có tên người dùng

en: ERROR: no password
vi: LỖI: không có mật khẩu

en: ERROR: no server
vi: LỖI: không có máy phục vụ

en: Fatal error, missing mandatory information
vi: Lỗi nghiêm trọng: thiếu thông tin cần thiết

en: Established ssh session.
vi: Đã thiết lập buổi hợp SSH.

note: x_session's exited.  So, clean up.
en: Executing rc files.
vi: Đang thực hiện các tập tin tài nguyên (rc).

note: Execute any rc files
en: Beginning X session.
vi: Đang khởi chạy buổi hợp X.

note: Start X session up
en: X session ended.
vi: Buổi hợp X đã kết thúc.

note: Execute any rc files
en: Ending ssh session.
vi: Đang kết thúc buổi hợp SSH.

en: expect saw: %s
vi: mong đợi saw: %s

en: Logged in successfully.
vi: Đã đăng nhập được.

en: No response from server, restarting...
vi: Máy phục vụ không đáp ứng, đang khởi chạy lại...

en: No response, restarting
vi: Không có đáp ứng, đang khởi chạy lại

en: login_tty failed
vi: login_tty bị lỗi

en: Shutting down ssh session: %s
vi: Đang tắt buổi hợp SSH: %s

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Password
vi: Mật khẩu

en: <b>Verifying password.  Please wait.</b>
vi: <b>Đang thẩm tra mật khẩu. Hãy đợi...</b>

en: Automatic login in %d seconds
vi: Tự động đăng nhập trong vòng %d giây

en: Select _Language ...
vi: Chọn _Ngôn ngữ...

en: Select _Session ...
vi: Chọn _Buổi hợp...

en: Select _Host ...
vi: Chọn _Máy...

en: _Reboot
vi: _Khởi động lại

en: Shut_down
vi: _Tắt máy

en: Login as Guest
vi: Đăng nhập như Khách

en: Default
vi: Mặc định

en: Failsafe xterm
vi: Xterm dự phòng

en: Change _Session
vi: Đổi _Buổi hợp

en: Select your session manager:
vi: Chọn bộ quản lý buổi hợp:

en: Select the host for your session to use:
vi: Chọn máy cần dùng trong buổi hợp:

en: Change _Language
vi: Đổi _Ngôn ngữ

en: Select the language for your session to use:
vi: Chọn ngôn ngữ cần dùng trong buổi hợp:
