menu 2.1.34 - en to vi translation catalogue (6 entries)

en: usage: %s [-X] [-p <user>] -c <command>
      -c command: command to execute as a string (mandatory)
      -p <user>: user to switch to (default: root)
      -X: command is a X11 program\n
vi: cách sử dụng: %s [-X] [-p <người_dùng>] -c <lệnh>
      -c lệnh		lệnh cần thực hiện dạng chuỗi (bắt buộc phải dùng)
      -p <người_dùng>
    	người dùng đến đó cần chuyển đổi (mặc định: root)  -X			lệnh là chương trình kiểu X11\n

en: About to execute %s.\n
vi: Sắp thực hiện %s.\n

en: This command needs %s privileges to be executed.\n
vi: Để thực hiện được, lệnh này cần thiết quyền %s.\n

en: Using %s...\n
vi: Đang dùng %s...\n

en: Enter %s passwd at prompt.\n
vi: Hãy nhập mật khẩu %s vào dấu nhắc.\n

en: Incorrect password or command failed. Try again? (y/N)
vi: Mật khẩu sai hay lệnh bị lỗi. Thử lại không? (c/K)
